THPT Sông Đốc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Go down
star_my
star_my
V.I.P Member
V.I.P Member
Nữ Posts : 446
Sinh nhật : 06/06/1988
STATUS : A4, SĐ
Coins : 554
https://www.facebook.com/tramy.tramy.50

Bạn! Sinh nhật vui vẻ! Lời tôi muốn nói. - Page 2 Empty Bạn! Sinh nhật vui vẻ! Lời tôi muốn nói.

Sat Oct 01, 2011 12:52 am
First topic message reminder :

Bạn thân mến!
Sinh nhật của bạn tôi không có gì làm quà nên tôi viết tặng bạn bức thư này. Thật sự và thật sự tôi có rất nhiều điều muốn nói với bạn. nhưng tôi không biết bắt đầu từ đâu? và nói như thế nào?
Nhưng cảm ơn bạn đó là lời đầu tiên tôi muốn nói với bạn. Cảm ơn bạn...Cảm ơn bạn rất nhiều!!! Người bạn thân của tôi. Cảm ơn bạn về mọi chuyện bạn đã làm cho tôi. Thật sự mà nói thì: tôi rất bất ngờ khi gặp bạn ở Sài Gòn. Bạn làm tôi ngạc nhiên về sự thay đổi của bạn. Tôi nhớ lúc học phổ thông bạn rất trầm lặng và rất ít nói. Dù ngồi rất gần bạn nhưng mà hình như là tôi và bạn rất ít khi trò chuyện phải không nhỉ? Còn trên này bạn rất hoạt bát, dễ gần, nói chuyện cũng nhiều hơn, quan tâm người xung quanh hơn...cảm ơn bạn! nhờ có bạn tôi mới không buồn khi ở Sài Gòn. Bạn đã giúp tôi rất nhiều trong thời gian tôi ở Sài Gòn. Bạn luôn xuất hiện đúng lúc khi tôi cần sự giúp đở. Cảm ơn bạn! cảm ơn bạn rất nhiều! người bạn của tôi.
Xin lỗi bạn! đó là lời thứ 2 tôi muốn nói với bạn. Bạn làm cho tôi rất nhiều nhưng tôi chưa hề làm gì cho bạn. Không những vậy, tôi còn gây phiền toái làm cho bạn buồn. Tôi xin lỗi...xin lỗi bạn! xin lỗi về mọi việc tôi đã gây ra. Tôi nhớ có những lúc vì tính ương bướng và ngang ngạnh của mình đã làm cho bạn buồn. Tha lỗi cho tôi bạn nhé! thật sự tôi không khéo ăn nói mà lại hay cáo gắt đã làm cho bạn phải suy nghĩ. Xin lỗi chỉ vì tôi không kìm được cảm xúc đã làm cho bạn buồn. Thật sự ngay cả bản thân tôi, tôi cũng không biết mình cần gì và suy nghĩ như thế nào nữa nên bạn đừng quá bận tâm về nó. Hãy là bạn và thông cảm cho tôi bạn nhé! Đừng giận tôi nhé và cũng đừng quá bận tâm suy nghĩ vớ vẫn của tôi bạn nhé! người bạn của tôi.
Và chúc mừng bạn! Chúc bạn sinh nhật vui vẻ, hạnh phúc nhé! Tôi chúc bạn mọi điều tốt lành và may mắn sẽ đến với bạn. Chúc bạn thi tốt, mơ được ước thấy. Chúc ước mơ của bạn sẽ thành hiện thực. Chúc bạn thành đạt, sức khỏe, vui vẻ và hạnh phúc.
Sinh nhật vui vẻ nhé bạn!
Happy birthday! wish you every successful!
Have a wonderful time! wish you good health!
Good luck to you!
Người bạn thân của tôi.(27/09)

Được sửa bởi star_my ngày Mon Oct 01, 2012 12:18 am; sửa lần 1.

supperman happy
supperman happy
Super Mod
Super Mod
Nam Posts : 290
Sinh nhật : 27/09/1989
Coins : 396

Bạn! Sinh nhật vui vẻ! Lời tôi muốn nói. - Page 2 Empty Re: Bạn! Sinh nhật vui vẻ! Lời tôi muốn nói.

Mon Oct 08, 2012 10:13 am
người ta uy tín mà , boo_star76 hjhjhjhjh , ai như u ,hjhjhj khong uy tin j het hjhjhj
thuong_boo
thuong_boo
.::Founder::..
.::Founder::..
Nam Posts : 342
Sinh nhật : 15/03/1990
STATUS : Tôi yêu...
Coins : 1388
https://phongthuong.forumvi.com

Bạn! Sinh nhật vui vẻ! Lời tôi muốn nói. - Page 2 Empty Re: Bạn! Sinh nhật vui vẻ! Lời tôi muốn nói.

Mon Oct 08, 2012 5:56 pm
boo_star76 đã viết:lúc nào cũng uy tín thiệt hok nghe... afro
hic... No

Tính cho đến lúc này thì Thương Boo vẫn chưa mất uy tín với ai. Razz
Sponsored content